Dutse na Al'adu-VNS-1120PB

Dutse na Al'adu-VNS-1120PB

Short Bayani:

Abun Abu: VNS-1120PB

Sunan abu:Goldungiyoyin ledge na California Gold

Girma: 150 × 600mm

Kauri: 10-20mm

Nauyin nauyi: 35KG / M2

Kayan abu: Slate na halitta

Launi:launi mai tsatsa

Lokacin biya: T / T ko L / C 


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Amfani

Wannan bangarori na shimfiɗa na almara na yau da kullun sun ƙunshi launuka masu launin ruwan kasa, toka da alamu na tsatsa.Muna samar da launuka daban-daban, ƙarewa, laushi, da salo tare da daidaita ɓangarorin kusurwa don ku sami damar haɓaka aikin zama ko kasuwancin ku mafi kyau. Tare da dutse mai tsayi, zaku more dumi, laushi masu ban sha'awa, da cikakkun bayanai game da gine-gine waɗanda zasu haɓaka sararin cikinku da waje. Kuma, yawancin waɗannan bangarorin suna ba da sauƙin shigarwa ga masu diyer da ƙwararru don taimaka muku yin aikin cikin ƙanƙanin lokaci. Ari da, wannan kayan da ke da kyan gani zai tabbatar da duk wani abu na yau da kullun, don haka za ku ƙaunaci al'adunku na gargajiya, na birni, ko na zamani don shekaru masu zuwa.

Aikace-aikace

Ana iya amfani da shi a wurare daban-daban, kamar bangon ɗakunan zama, murhu, wurin dafa abinci, bangon tsire-tsire da wuraren waha. 

Bayanan kula don siyan kayayyakin

1. Da fatan za a ba da damar kuskuren girman + -2mm, saboda an yanke shi da hannu, Da fatan za a ba da umarni idan ba za ku damu ba , na gode da fahimtarku

2. Da fatan za a fahimta cewa launi na iya ɗan ɗan bambanta saboda shi launi na halitta ne.

Tambayoyi

1. Menene MOQ?

Babu MOQ, mu masana'anta ne, zaku iya yin odar kowane irin yarda da bukatunku.

2. Ma'aikata nawa ne a masana'antar ku?

Ma'aikatarmu tana da ma'aikata 99

3. Yaushe aka kafa masana'anta?

Our ma'aikata da aka kafa a 1988, yana da fiye da shekaru 30 da tarihi.

4. Menene tashar isarwa?

Xingang, Tianjin, China

5. Menene lokacin isarwa?

Kullum kwanaki 15 zasu iya gama akwati ɗaya bayan karɓar ajiya.

6. Zamu iya samar da sifar "Z" 、 "S" siffa kuma madaidaiciya kuma zamu iya kuma yarda da buƙatarku ga samarwa.

detail

Shiryawa

Kayan aiki na yau da kullun shine 8pcs / akwatin, 60boxes / akwaku, 20crates / container.we kuma zamu iya yarda da buƙatarku don shiryawa.

VNS-014APB (5)

KIRKIRAR WAYE, YANA BUKATAR FATA

VNS-014APB (4)

PLYWOOD KIRA, KYAUTA FUMIGATION NE


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana